Tik prisijungę vartotojai gali dalyvauti forume. Prisijungti.

Cơ hội tốt khi học liên thông đại học

1vncom-2018
Rašyti privačią žinutę

6 žinutės

Liên thông đại học hiện nay đang được rất nhiều bạn trẻ quan tâm, đào tạo liên thông đang được áp dụng tại rất nhiều trường cao đẳng, đại học trên toàn quốc. Đây được coi là cơ hội thứ hai để mỗi chúng ta có được tấm bằng đại học, mở ra nhiều cơ hội mới

Liên thông đại học cơ hội thứ hai nhận được tấm bằng đại học

Nhiều bạn học sinh đang ngồi trên ghế nhà trường đều mang trong mình ước mơ đỗ đại học, có được tấm bằng đại học tại một ngôi trường mà mình ấp ủ. Đó không chỉ là ước mơ của chính các bạn mà còn là niềm mong đợi của các bậc làm cha làm mẹ. Chính vì vậy, việc trượt đại học, các bạn phải học các trường cao đẳng, trung cấp gây cho các bạn tâm lý chán nản. Nhưng các bạn đừng vội nản lòng, khi các bạn đã tốt nghiệp cao đẳng, đại học thì có thể học liên thông đại học với chính ngành nghề mà mình yêu thích và khi ra trường bạn vẫn nhận được tấm bằng đại học chính quy.

Liên thông đại học cơ hội việc làm rộng mở

Với các bạn sinh viên đã tốt nghiệp trung cấp, cao đẳng và đã đi làm, đều mong được hưởng những chế độ đãi ngộ tốt nhất, được thăng tiến trong công việc thì việc học liên thông lên đại học là rất cần thiết. Nhiều người luôn có suy nghĩ bằng cấp chỉ là một phần còn cái quan trọng là thái độ làm việc, kinh nghiệm thực tiễn. Điều đó đúng như chưa thật chính xác vì khi ta làm việc một thời gian trong một mỗi trường doanh nghiệp, vì muốn được hưởng những chế độ tốt hơn, được thăng chức lên cấp bậc cao hơn, yêu cầu bạn phải có tấm bằng đại học thì lúc này học liên thông để có được tấm bằng đại học là việc làm không thể bỏ lỡ.

Liên thông trên chính ngành nghề mình yêu thích sẽ giúp các bạn tiếp thu nhanh hơn, đam mê hơn trong việc học. Một số bạn học trung cấp mầm non, để được hưởng những đại ngộ trong công việc đã quyết định học liên thông lên đại học. Sau khi hoàn thành khóa học liên thông bạn đã có được tấm bằng sư phạm mầm non như mong ước.

Thời gian học liên thông

Thời gian học liên thông chỉ kéo dài từ 1 năm đến 2 năm. Vì thế các bạn không cần mất một khoảng thời gian học các môn như nguyên lý, tư tưởng HCM,… mà sẽ được học những kiến thức chuyên ngành dưới sự hướng dẫn của các giảng viên giàu kinh nghiệm, có tâm với nghề. Bên cạnh học lý thuyết, các bạn sẽ được vẫn dụng những lý thuyết học trên lớp đó vào những buổi thực hành thực tiễn, giúp các bạn có thể tiếp nhận những kiến thức đó một cách nhanh nhất, dễ hiểu nhất.

Kenhtuyensinh24h.vn là một trang thông tin tuyển sinh trên toàn quốc luôn cập nhật các tịn tức mới nhất về liên thông đại học của các trường đại học, cao đẳng trên cả nước như trường liên thông đại học kiến trúc, cao đẳng sư phạm Bắc Ninh.

Tik prisijungę vartotojai gali dalyvauti forume. Prisijungti.

Techninė analizė

Prekybos statistika realiu laiku

Ekonominis kalendorius

DIENORAŠČIAI

Privatumo politika Reklama Kontaktai Paskolos RSS RSS
© 2006-2018 Tipro Group UAB